Quantcast
Are you the publisher? Claim or contact us about this channel


Embed this content in your HTML

Search

Report adult content:

click to rate:

Account: (login)

More Channels


Showcase


Channel Catalog



Channel Description:

Karibuni Jamvini Wanajamii

older | 1 | .... | 311 | 312 | (Page 313) | 314 | 315 | .... | 1898 | newer

    0 0

     washiriki  katika mkutano wa Wafanyakazi wa  Mamlaka ya vitambulisho vya taifa NIda wakiwa katika picha ya pamoja na mgeni rasmi mkuu wa wilaya ya arumeru  Munasa  Nyirembe leo nje ya jengo la hotel ya Snowcrest sehemu ambayo mkutano ulikuwa unafanyika 
     Mkurugenzi wa Mamlaka ya vitambulisho vya Taifa (NIDA) , Dickson Maimu akiwa anaongea na waadhishi wa habari kuhusiana na zoezi lima la ugawaji wa kitambulisho cha taifa . 
     washiriki wa  mkutano huo wakiwa wanasikiliza kwa makini mkuu wa wilaya wakati akiongea katika ufunguzi wa mkutano huo 
    ========  ======  ==========
    Na Woinde Shizza,Arusha.

    Mkurugenzi wa Mamlaka ya vitambulisho vya Taifa (NIDA) , Dickson Maimu amesema kuwa zoezi la usajili wa watu na kuwapatia vitambulisho  hivyo litaanza katika mikoa ya Lindi,Mtwara na Pwani  hivi karibuni hivyo amewataka wananchi kutoa ushirikiano ili kufanikisha zoezi hilo.

    Aidha Mkurugenzi huyo amesema kuwa baada ya kukamilisha zoezi hilo katika mikoa ya Dar es Salaam na mikoa yote mitano ya Zanzibar sasa wanaelekea katika mikoa hiyo .

    Akizungumza katika mkutano wa Wafanyakazi wa  Mamlaka hiyo unaoendelea jijini hapa alisema kuwa vitambulisho hivyo vitawasaidia Watanzania kukopesheka kwa urahisi baada ya kutambulika hivyo kuinua kipato cha mtu mmoja mmoja na taifa kwa Ujumla,pia kuwatambua wageni na wakimbizi.

    Maimu amesema kuwa serikali imetenga fedha za kutosha katika bajeti kiasi cha shilingi bilioni  200 ambazo zitasaidia kufanikisha zoezi hilo na kulikamilisha,tunatarajia baada  ya mikoa hiyo itafuata Kilimanjaro,Arusha na Tanga.

    Kwa upande wake Mkuu wa Wilaya ya Arusha ,Nyirembe Munasa alisema kuwa licha ya vitambulisho hivyo kuwasaidia wananchi kiuchumi vitawasaidia katika masuala ya ulinzi na usalama ,kutatusaidia kuwatambua wachafuzi wa amani inawezekana wanatoka nje pia kudhibiti ugaidi.

    Nyirembe ameitaka Mamlaka hiyo kuhakikisha kuwa inatoa elimu ya kutosha kwa wananchi kwa kupitia vyombo vya habari na taasisi mbali mbali zikiwemo shule na vyuo ili watanzania wajue umuhimu wa vitambulisho hivyo .

    Naye Mkurugenzi wa Mamlaka hiyo kwa upande wa Zanzibar,Vuai Suleman alisema kuwa tayari zoezi hilo limekamilika katika nchi hiyo yenye mikoa 5 na wilaya 10.amewataka watanzania kutoa ushirikiano na kuwa na taarifa muhimu ikiwemo kitambulisho cha mkazi,cheti cha kuzaliwa,vyeti vya kukupigia kura ili kufanikisha zoezi hilo la kitaifa.

    0 0

    Mkuu wa kituo cha polisi Mirerani Wilayani Simanjiro Mkoani Manyara, ASP Lwitiko Norman Kibanda, akizungumza na madereva wa pikipiki za kubeba abiria ambao juzi waliandamana hadi kwenye kituo hicho wakipinga kutozwa fedha sh22,000 na maofisa biashara wa wilaya hiyo, waliodai kuwa tozo hizo ni amri ya Mamlaka ya Usafirishari wa vyombo vya usafiri wa majini na nchi kavu (Sumatra).

    Madereva wanaoendesha pikipiki 800 wa kubeba abiria, maarufu kama bodaboda wa Mji mdogo wa Mirerani Wilayani Simanjiaro Mkoani Manyara, wameandamna hadi kituo cha polisi Mirerani, wakipinga kitendo cha maofisa biashara wa wilaya hiyo kuwataka walipe sh22,000 za tozo la Mamlaka ya usafirishaji wa vyombo vya majini na nchi kavu nchini (Sumatra).


    Wakizungumza mbele ya Mkuu wa kituo cha polisi Mirerani, ASP Lwitiko Kibanda, waendesha bodaboda hao walidai kuwa wamechoshwa kunyonywa na maofisa biashara hao kwani tozo hizo hutolewa eneo hilo peke yake hivyo wao wanagoma kulipa kwani wanaonewa na hawapo yatari kulipa kiasi hicho.


    Mmoja kati ya madereva hao Rashid Omary alisema maofisa biashara hao waliwaeleza suala hilo siku moja na kesho yake wakaanza zoezi la kukamata pikipiki zao ili hali hawakupatiwa elimu wala kushirikishwa kwenye suala hilo, hivyo hawapotayari kulipa kiwango hivyo kwani wamechoka kunyonywa kila mara.


    “Tunashangazwa kuambiwa tutoe sh22,000 za Sumatra ili hali maeneo mengine ya Arusha, Kilimanjaro au wilaya ya Simanjiro kule Landania, Orkesumet na Naberera hawalipishwi, kama sheria ya kunyoa nywele watu wote imepitishwa kwanini sisi tuwe na vipara wengine wawe na nywele, hatukubali kulipa hizo fedha,”  alisema Omary.


    Naye, Geofrey John alisema wabunge walifuta tozo za pikipiki za kubebea abiria hivyo wanashangazwa na maofisa biashara wa wilaya hiyo kuwataka walipe fedha hizo, hivyo watagoma kutoa fedha hizo kwani hivi sasa kila mmoja anatambua haki zake na hawatakubali kuburuzwa tena.


    Kwa upande wake, Mkuu wa kituo cha polisi Mirerani, ASP Lwitiko Kibanda aliwaeleza waendesha bodaboda hao kuwa wanatakiwa wakutane tena na maofisa biashara hao ili kuzungumzia suala hilo kwani kodi ya Serikali ni lazima ilipwe.'


    “Tatizo ni kutotolewa kwa elimu juu ya suala hili kwani wengine waendesha bodaboda siyo mali zao ni  waajiriwa hivyo, tujipange upya kwa maofisa biashara na ninyi bodaboda tukutane na viongozi wenu ili mueleze ipasavyo na mshirikishwe kutokana na jambo hili,” alisema Kibanda.


    Hata hivyo, Ofisa biashara wa wilaya ya Simanjiro, Peter Sanga alisema wanatoza sh22,000 za Sumatra wilayani humo, kwa pikipiki inayosafirisha abiria  yenye magurudumu mawili na pikipiki za magurudumu matatu (bajaji) na texi kwa mujibu wa sheria ya Bunge.


    “Tozo  hiyo ni halali kulipwa na hudumu kwa muda wa mwaka mmoja na endapo mtu akilipia mwezi Mei au Julai mwaka huu, atatakiwa kulipa tena mwakani mwezi Mei au Julai na siyo vinginevyo, hivyo waendesha pikipiki za kubebea abiria ni lazima walipie pikipiki hiyo,”alisema Sanga.


    Alisema Bunge halikufuta tozo hizo, kwani waliziachia na pia ada ya zimamoto kwenye pikipiki zinazolipiwa sh10,000, bima ambayo hutozwa wastani wa sh50,000 na sh22,000 ya ada ya Sumatra na ombi la kukatiwa tozo hiyo, hivyo pikipiki za kubebea abiria zinatakiwa kulipa fedha hizo za Serikali.


    0 0

     Pichani ni baadhi ya wateja wakipata maelezo maelezo mbalimbali kuhusiana na huduma zitolewazao na Kampuni ya simu TTCL,ndani ya banda la kampuni hiyo ndani ya maonesho ya 38 ya Biashara ya Kimataifa yanayoendelea hivi sasa jijini Dar Es Salaam.
     Wahudumu wa TTCL wakihudumia wateja wao kwa njia ya simu ndani ya banda lao,katika  maonesho ya 38 ya Biashara ya Kimataifa yanayoendelea hivi sasa jijini Dar Es Salaam.
     Namna mkongo wa Taifa unavyofanya kazi na maeneo mbalimbali ulivyosambaa nchini
     Afisa Biashara Mkongo wa Taifa wa mawasiliano,Bwa.Thomas Lemunge akielezea kuhusiana na Mkongo wa Taifa wa mawasiliano unavyofanya kazi mapema leo ndani ya maonesho ya 38 ya Biashara ya Kimataifa yanayoendelea hivi sasa jijini Dar Es Salaam.

    Bwa.Thomas amebainisha kuwa Mkongo wa Taifa wa mawasiliano umekwisha sambaa maeneo mengi ikiwemo mikoa 21 ya Tanzania mpaka sasa,Amesema kuwa Makampuni yote ya ndani yanatumia mkongo huu wa mawasiliano kupeleka huduma kwa wananchi na kuongeza kuwa Mkongo huo unaunganisha mataifa mbalimbali kupitia mkongo huu wa Taifa wa Mawasiliano ambao umerahisisha mambo mengi katika jamii ikiwemo suala zima la mawasialiano ya simu za kiganjani na mambo mengineyo.

    Bwa.Thomasa amewataka wananchi kuhakikisha wanautunza na kuulinda Mkongo huo wa mawasiliano ili kuendelea kurahusisha upatikanaji wa huduma mbalimbali.
     Baadhi ya Wahudumu wa kampuni ya simu ya TTCL wakiendelea kuwajibika.
    Afisa Mahusiano wa kampuni ya Simu ya TTCL-Tanzania,Bwa.Edwini Mashashi akielezea  kuhusiana na huduma zao mbalimbali zitolewazo na kampuni hiyo,ikiwemo masuala ya Internet na huduma nyinginezo mbalimbali kwa wateja wao.

    Bwa.Edwin ameeleza kuwa kwa sasa kampuni yao iko katika mchakato mkubwa wa kuziboresha huduma zao ziwe na ubora zaidi,ameongeza kusema kuwa pia Wanatarajia kufunga Wi-Fi katika maeneo mbalimbalu ya jiji la Dar, ambapo gharama itakuwa ni ya bei nafuu.

    Edwin amesema kuwa Kampuni ya TTCl-Tanzania,wanatarajia kuzindua kituo kikubwa Afrika Mashariki cha kuuzia internet,kituo hicho kinatarajia kuzinduliwa mwishoni mwa mwezi Julai ama Agosti,''mtambo huo tayari umekwishafungwa hapa hapa nchini tayari kwa kuanza kutoa huduma hiyo Afrika Mashariki,hivyo kutakuwa hakuna haja tena ya kununua tena Internet nje'',amedema Bwa.Edwin

    0 0

     Meneja Uhusiano na Masoko wa Mfuko wa Pensheni wa PPF, Bi Lulu Mengele (Kulia) akimkabidhi zawadi Mmiliki wa Mtandao wa Michuzi, Ndg Muhidin Issa Michuzi wakati alipotembelea banda la PPF katika Viwanja vya maonyesho ya 38 ya biashara yanayoendelea kufanyika Jijini Dar Es Salaam. 


    Afisa Kanda Uendeshaji wa Mfuko wa Pensheni wa PPF, Bi Monica Mbogoni akimkabidhi taarifa ya michango mmiliki wa Mtandao wa Michuzi Blog, Muhidin Issa Michuzi wakati alipotembelea banda la PPF kwenye maonyesho ya  38 ya Sabasaba. Pembeni wanaoshuhudia ni wafanyakazi wa mfuko wa Pensheni wa PPF.
    Afisa Kanda Uendeshaji wa Mfuko wa Pensheni wa PPF, Bi Monica Mbogoni akimuhudumia mmiliki wa Mtandao wa Michuzi Blog, Ndg Muhidin Issa Michuzi wakati alipotembelea banda la PPF katika maonyesho ya Sabasaba.
    Picha Zote na Josephat Lukaza- Lukaza Blog

    0 0

     WAZIRI MKUU: OMBEENI TAIFA NA UCHAGUZI MKUU UJAO
    *Askofu Niwemugizi ataka UKAWA warudi bungeni mwezi ujao, asema siyo ombi.

    WAZIRI MKUU Mizengo Pinda amewaomba viongozi wa dini kote nchini na wananchi waungane pamoja ili kuombea uchaguzi mkuu wa viongozi wakuu wa Rais, wabunge na madiwani unaotarajiwa kufanyika mwakani.

    Ametoa wito huo leo mchana (Jumanne, Julai mosi, 2014) wakati akizungumza na maelfu ya waumini na viongozi mbalimbali waliohudhuria ibada ya Jubilei ya miaka 25 ya Askofu Mkuu wa Jimbo Katoliki la Iringa, Mhashamu Tarsicius Ngalalekumtwa katika uwanja wa Kichangani wa Kanisa Kuu la Kihesa.

    "Maaskofu wote mliopo hapa, najua mnavyoipenda Tanzania... kila kanisa lina sala maalum ya kuliombea Taifa na viongozi wake, ninawaomba viongozi wetu mliombee Taifa letu ili mambo yaende salama na hasa uchaguzi wa mwakani," alisema.

    Akirejea mahubiri yaliyotolewa kwenye ibada hiyo na Mhashamu Askofu Mkuu Paulo Ruzoka wa Jimbo Katoliki la Tabora ambaye alitoa mfano wa Daudi na Goliathi, Waziri Mkuu alimfananisha Goliathi na masuala ya rushwa, ubinafsi na tabia ya viongozi kutojali wananchi wa hali ya chini.

    "Viongozi tusipokuwa waadilifu, tukawa wala rushwa na hatujali wananchi wa hali ya chini tutakuwa sawa na Goliathi. Nawasihi sana ombeeni Taifa hili na uchaguzi mkuu ujao ili Mungu atupe Daudi atakayeweza kuliongoza Taifa hili na kulipeleka kunakostahili," alisema huku akishangiliwa.

    Waziri Mkuu ambaye alihudhuria sherehe hizo kwa niaba ya Rais Jakaya Kikwete, ametumia fursa hiyo pia kuwaomba wote kwa pamoja waendelee kuliombea Taifa katika kipindi hiki cha mchakato wa kuandaa Katiba Mpya. "Watanzania wote tuwe na moyo wa kuvumiliana na kupendana. Tumuombe Mungu atuwezeshe kupata Katiba mpya katika hali ya maelewano na amani. Tuombee Taifa na tuombee Watanzania ili tusije tukatoka katika mstari."

    Alisema ushauri uliotolewa na Makamu wa Rais wa TEC, Askofu Severini Niwemugizi wa kuwataaka wajumbe wa Bunge Maalum la Katiba warejee mara moja ni wa muhimu. "Ushauri wa Baba Askofu ni wa makini, turudi tukabishane pale ndani, lakini pamoja na yote sheria inasema mwamuzi wa mwisho ni Watanzania kupitia kura ya maoni. Wale tuliopewa dhamana ya kupitia rasimu turudi pale tuikamilishe ili Watanzania waweze kupata fursa ya kupiga kura ya maoni," alisema.

    Mapema, akiwasilisha salamu kutoka Baraza la Maaskofu Katoliki Tanzania (TEC), Askofu Severini Niwemugizi wa Jimbo la Ngara aliwataka wajumbe wa Bunge maalum la Katiba kurejea kwenye mkutano wake uliopangwa kuanza Agosti 5, mwaka huu.

    "Ninatumia neno kuwataka na siyo kuwaomba warejee bungeni mwezi ujao. Wasipofanya hivyo au kufanya mizengwe mingine na kutupatia Katiba isiyotufaa, nitawaomba Watanzania wote tuweke uzalendo mbele na kuikataa rasimu ya Katiba itakayoletwa na pia tuwanyime uongozi katika uchaguzi mkuu ujao," alisema.

    Aliwataka Watanzania wajitokeze kwa wingi wakati wa kujiandikisha kwenye daftari la wapiga kura. "Watanzania tuna tabia ya kudharau siasa. Tusidharau masuala ya siasa kwa sababu ni muhimu na yanagusa maisha yako na yangu, yanagusa maisha ya watoto wako," alisema.

    Sherehe hizo za jubilei ya miaka 25, zilihudhuriwa na maaskofu 19 kutoka majimbo mbalimbali ya kanisa katoliki hapa nchini, wawakilishi wa maaskofu watatu na abate mmoja. Viongozi wa kitaifa waliohudhuria ni Spika wa Bunge, Mama Anne Makinda; Rais Mstaafu wa awamu ya tatu, Mhe. Benjamin Mkapa; Waziri Mkuu mstaafu, Edward Lowassa na baadhi ya wabunge wa mkoa wa Iringa.

    Askofu Ngalalekumtwa (66) alipata upadrisho Aprili 7, 1973 huko San Ginesio, Camerino, nchini Italia na kupata daraja ya uaskofu mwaka 1988 ambapo alisimikwa rasmi Januari 1989 kuwa Askofu wa Jimbo la Sumbawanga.


    IMETOLEWA NA:
    OFISI YA WAZIRI MKUU,
    JUMANNE, JULAI MOSI, 2014

    0 0

     Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akimjulia hali Mbunge wa Geita Donald Max aliyelazwa katika hospitali ya Taifa Muhimbili leo jioni.Rais Kikwete akiwa hospitalini hapo alimjulia hali pia Brigedia Jenerali Mstaafu Hashim Mbita aliyelazwa hospitalini hapo(picha na Freddy Maro).

    0 0

     Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano mwa Tanzania Mhe. Dkt Moahammed Gharib Bilal, Rais wa Burundi Mhe. P. Nkurunziza wakipokea maandamano ya maadhimisho ya Miaka 52 wa Uhuru wa Nchi hiyo yaliyofanyika leo Julai 1-2014 katika uwanja wa Prince Louis Rwegasore jijini Bujumbura Burundi. 
     Rais wa Burundi Mhe. P. Nkurunziza akikagua gwaride rasmi kwa ajili ya maadhimisho ya Miaka 52 wa Uhuru wa Nchi hiyo yaliyofanyika leo Julai 1-2014 katika uwanja wa Prince Louis Rwegasore jijini Bujumbura Burundi.
     Vijana wa halaiki wakitumbuiza kwenye maadhimisho ya Miaka 52 wa Uhuru wa Nchi hiyo yaliyofanyika leo Julai 1-2014 katika uwanja wa Prince Louis Rwegasore jijini Bujumbura 
     Ujumbe wa Tanzania uliofuatana na Makamu wa Rais Dkt. Mohammed Gharib Bilal kwenye maadhimisho ya Miaka 52 wa Uhuru wa Nchi hiyo yaliyofanyika leo Julai 1-2014 katika uwanja wa Prince Louis Rwegasore jijini Bujumbura Burundi.  (Picha na OMR)
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzani Mhe.Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akimpongeza  Rais wa Burundi Mhe. P. Nkurunziza  kwenye Uwanja wa Prince Louis Rwegasore jijini Bujumbura Burundi wakati wa maadhimisho ya Miaka 52 wa Uhuru wa Nchi hiyo yaliyofanyika leo

    0 0

    Mahost wa Show ya Tanzania Movie Talents (TMT) Joti na Lulu wakiwa kwa Steji tayari kwa Show kuanza
    Timu ya Tanzania Movie Talents (TMT) ikiwa katika maandalizi ya mwisho mwisho kabla ya Show ya Tanzania Movie Talents katika ukumbi wa Makumbusho ya Taifa usiku huu
     Baadhi ya wakazi wa jiji la Dar waliohudhuria kwaajili ya kutazama onyesho la washiriki wa fainali ya Shindano la Tanzania Movie Talents (TMT) linaloendelea kufanyika katika ukumbi wa Makumbusho ya Taifa.
     Wadau waliojitokeza kwaajili ya Kushuhudia onyesho la Tanzania Movie Talents.
     Jukwaa likitengenezwa kwaajili ya Washiriki Wa fainali ya Shindano la Tanzania Movie Talents (TMT) kupanda jukwaani na kuanza kuonyesha vipaji vyao, Onyesho hili ni onyesho la kwanza la kuelekea Kwenye Mchujo wa kumpata mshiriki Mmoja atakayejinyakulia kitita cha Shilingi Milioni 50 katika fainali kubwa itakayofanyika mwishoni mwa Mwezi wa Nane.
    Picha zote na Josephat Lukaza
    Na Josephat Lukaza - Proin Promotions - Dar Es Salaam.
    Washiriki 20 wa Shindano la Tanzania Movie Talents ambao ni washindi kutoka kanda 6 za Tanzania wamepanda kwa steji katika ukumbi wa Makumbusho ya Taifa kwaajili ya kuanza kuonyesha vipaji vyao vya kuigiza.  Sasa ni safari kwa washiriki kuelekea kwenye kinyanganyiro cha kuwania Milioni 50 za Kitanzania katika fainali kubwa itakayofanyika Mwisho wa Mwezi wa Nane.

    Katika Onyesho hili litakalorushwa katika Runinga ya ITV siku ya Jumamosi saa 4 usiku kitakuwa kipindi cha kwanza kwa watanzania kuanza kuangalia na kuwapigia kura washiriki ambao watakuwa wamewavutia na kukonga nyoyo zao na hatimaye kuwawezesha kushiriki katika fainali kubwa Mwishoni mwa Mwezi wa Nane.

    Watanzania wanatakiwa kuendelea kutazama muendelezo wa vipindi vya TMT kupitia Kituo cha Runinga cha ITV saa nne Usiku siku ya Jumamosi na hatimaye kuanza kuwapigia kura washiriki. Ili kuweza kupata Taarifa za TMT unaweza kutuma neno "TMT" kwenda namba 15678 Mchujo kwa washiriki sasa waanza rasmi ili kuweza kumpigia kura mshiriki umpendae unatakiwa kutuma neno "TMT ikifuatiwa na namba ya Mshiriki" kwenda namba 15678

    0 0


    0 0


     Msafara wa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mathias Chikawe wakizunguka katika viwanja vya Sabasaba katika Maonyesho ya 38 ya Kimataifa ya Biashara yanayoendelea Barabara ya Kilwa jijini Dar es Salaam. Waziri Chikawe na Maafisa wa Jeshi la Polisi wametembelea viwanja hivyo vilivyopo Barabara ya Kilwa jijini Dar es Salaam, kuangalia hali ya usalama katika viwanja hivyo.

    Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mathias Chikawe (wapili kulia) akikiangalia cheti cha usajili wa vyama katika Banda la Wizara yake wakati wa Maonyesho ya 38 ya Kimataifa ya Biashara ya Sabasaba yanayoendelea Barabara ya Kilwa jijini Dar es Salaam. Kulia ni Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini, IGP Ernest Mangu. Waziri Chikawe na Maafisa wa Jeshi la Polisi wametembelea viwanja hivyo vilivyopo Barabara ya Kilwa jijini Dar es Salaam, kuangalia hali ya usalama katika viwanja hivyo. Kushoto ni Afisa Sheria, Flora Mlope ambaye alikuwa akitoa maelezo ya usajili wa vyama. Picha zote na Felix Mwagara, Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi.
    Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mathias Chikawe (wapili kulia) akitoka kwenye Banda la Wizara yake wakati wa  Maonyesho ya 38 ya Kimataifa ya Biashara ya Sabasaba yanayoendelea Barabara ya Kilwa jijini Dar es Salaam. Kushoto ni Mkurugenzi wa Maendeleo ya Soko la Ndani, Edwin Rutageruka na kulia ni Afisa Habari wa Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Christina Mwangosi. Waziri Chikawe na Maafisa wa Jeshi la Polisi wametembelea viwanja hivyo kuangalia hali ya usalama. 
     Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania (TanTrade), Jacquline Maleko akimfafanulia Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mathias Chikawe  (wapili kushoto), Mkuu wa Jeshi la Polisi (IGP) Ernest Mangu (kushoto) na Kamishna wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Suleiman Kova (kulia) jinsi Mamlaka hiyo kwa kushirikiana na Jeshi la Polisi walivyojipanga kuimarisha usalama katika Maonyesho ya 38 ya Kimataifa

    0 0

     Mke wa Rais Mama Salma Kikwete akimpokea Malkia Nomsa Matsebula wa Swaziland kwenye uwanja wa ndege wa kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere 

     Mke wa Rais Mama Salma Kikwete akisalimiana na baadhi ya wageni waliofuatana na Malkia Nomsa Matsebula mara baada ya mgeni huyo kutua kwenye uwanja wa ndege wa kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere 
     Malkia Nomsa Matsebula wa Swaziland akipokea ua mara baada ya kuwasili  kwenye uwanja wa ndege wa kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere.
    Mke wa Rais Mama Salma Kikwete akiongea na mgeni wake Malkia Nomsa Matsebula wa Swaziland wakati wakielekea kupanda magari kwenye uwanja wa ndege wa kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere tarehe 1.7.2014.
     PICHA NA JOHN LUKUWI

    0 0

    Mkurugenzi Mkuu wa Mfuko wa Pensheni wa PPF, Mh William Erio akisalimiana na mmoja wa wafanyakazi wa Mfuko huo wakati alipotembelea Banda laa PPF kujionea utendaji kazi wa Wafanyakazi wake katika maonyesho ya 38 ya Biashara ya Kimataifa ya Dar Es Salaam yanayoendelea Kufanyika katika Viwanja vya Mwl Nyerere.
    Mkurugenzi Mkuu wa mfuko wa Pensheni wa PPF, Mh William Erio akiteta jambo na wafanyakazi wa PPF wakati alipotembelea Banda la PPF kujionea utendaji kazi wa Wafanyakazi wake. Kulia ni Meneja Uhusiano na Masoko wa PPF, Bi Lulu Mengele na Katikati ni Mbaruku.
    Mmoja wa Wateja Wa Mfuko wa Pensheni wa PPF akifurahia huduma aliyopewa na Afisa Huduma Kwa Wateja wa Mfuko wa Pensheni wa PPF, Bi Jackline Jackson wakati mteja huyo alipotembelea Banda la PPF katika Maonyesho ya 38 ya Kibiashara ya Kimataifa ya Dar Es Salaam yanayoendelea kufanyika katika Viwanja vya Sabasaba.
    Afisa Uwekezaji wa Mfuko wa Pensheni wa PPF, Anna Shayo akimuhudumia mteja aliyefika katika Banda la PPF kwaajili ya kupata maelekezo juu ya huduma mbalimbali zinazotolewa na Mfuko huo wa PPF.
    Afisa Mafao wa Mfuko wa Pensheni wa PPF, Hellen Mollel (kushoto) akirufahia jambo na mmoja wa wateja wa PPF aliyefika katika banda la PPF kwenye Maonyesho ya Sabasaba yanayoendelea kufanyika katika Viwanja hivyo vilivyopo Barabara ya Kilwa Jijini Dar Es Salaam.
    Wafanyakazi wa Mfuko wa Pensheni wa PPF wakimsikiliza kwa makini mmoja wa mteja aliyefika katika banda la PPF kwaajili ya kujiunga na Mfuko huo wa Pensheni wa PPF katika maonyesho ya Sabasaba yanayoendelea kufanyika.
    Afisa Huduma kwa Wateja wa Mfuko wa PPF, Mohamed Siaga akitoa maelekezo kwa mteja aliyefika kwenye dawati lake kwaajili ya kupata maelekezo juu ya huduma mbalimbali za mfuko wa PPF katika maonyesho ya 38 ya Biashara ya Kimataifa ya Dar Es Salaam.Picha zote na Josephat Lukaza - Lukaza Blog

    0 0

     Mkurugenzi wa Maendeleo ya Biashara wa Tasisi ya Uhasibu Tanzania(TIA )Mzee Boma(wa pili kulia) akisaini Kitabu cha wageni leo jijini Dar es salaam wakati yeye na Afisa Mtendaji Mkuu wa Taasisi ya Uhasibu Tanzania (TIA) DKT. Joseph Kihanda (kulia) walipotembelea  Banda la Wizara ya Fedha kwenye maonesho ya  38 ya Kimataifa ya Biashara. Wengine ni Mkuu wa Kitengo cha Masoko na Uhusiano wa TIA Lilian Mpanju(kushoto) na Mhasibu wa TIA George Kadutu.
    Afisa Mtendaji Mkuu wa Taasisi ya Uhasibu Tanzania (TIA) DKT. Joseph Kihanda (kulia) akibadilishana mawazo na Wafanyakazi wa TIA kwenye Banda la Wizara ya Fedha leo wakati alipotembelea maonesho ya 38 ya Kimataifa ya Biashara. Wengine ni mkurugenzi wa Maendeleo ya Biashara wa TIA Mzee Boma(wa pili kulia) , Mkuu wa Kitengo cha Masoko na Uhusiano Lilian Mpanju(kushoto) na Mhasibu wa TIA George Kadutu.
     Mahasibu kutoka Taasisi ya Uhasibu Tanzania (TIA) George Kadutu akiwaelimisha wanafunzi wa Shule za Sekondari mbalimbali leo jijini Dar es salaam juu ya shughuli za Taasisi wakati wa maonesho ya  38 ya Kimataifa ya Biashara.
     Mwananchi (kulia) akiwauliza maswali wafanyakazi wa Benki ya Posta Tanzania(kushoto)  juu ya huduma mbalimbali za Benki hiyo leo jijini Dar es salam wakati alipotembelea banda la Wizara ya Fedha.
     Watumishi wa kutoka Mfuko wa Pesheni kwa Watumishi wa Umma (kushoto) wakitoa elimu kwa wananchi mbalimbali  waliotembelea banda la Wizara ya Fedha leo jijini Dar es salaam juu ya shughuli za Mfuko huo wakati wa maonesho ya  38 ya Kimataifa ya Biashara.PICHA NA GCU- WIZARA YA FEDHA.


    0 0

    Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano ya Tanzania Mh. Miengo Pinda akiwasili kwenye banda la Kampuni ya Property Itnernational Limited ya jijini Dar es salaam wakati alipotembelea banda hilo Katika maonyesho ya 38 ya biashara ya kimataifa (TANTRADE) kwenye viwanja vya Mwalimu J.K.Nyerere barabara ya Kirwa jijini Dar es salaam, Ili kujionea shughuli mbalimbali zinazofanywa na kampuni hiyo inayojihusisha na miradi mikubwa ya upimaji na uuzaji wa viwanja vilivyopimwa kitaalamu maeneo mbalimbali nchini. kulia aliyeongozana naye ni Waziri wa Viwanda na Biashara Dr. Abdallah Kigoda.2w 
    Waziri Mkuu Mh. Mizengo Pinda akimsikiliza Ofisa Mtendaji Mkuu wa Kampuni ya Property International Limited Bw. A. Haleem wakati akitoa maelezo kuhusu miradi mbalimbali inayotekelezwa na kampuni hiyo nchini wakati alipotembelea banda la kampuni hiyo kwenye maonyesho ya 38 ya TANTRADE katika viwanja vya Sabasaba jijini Dar essalaam.3w
    Kutoka kulia ni Wakuu wa kampuni hiyo Mkurugenzi Mohamed Mahfoudh, Abdu Thabit , Hashim Thabit na Masoud Saeed Alawi wakimsubiri Mh. waziri Mkuu Mizengo Pinda wakati alipotembelea bada lao.
    4 
    Waziri Mkuu Mizengo Pinda wa pili kutoka kushoto akimsikiliza mmoja wa wafanyakazi wa kampuni hiyo wakati akitoa maelezo kuhusu shughuli za kampuni hiyo Kushoto ni Waziri wa Viwanda na Biashara na katikati ni Ofisa Mtendaji Mkuu wa kampuni ya Property International Limited Bw. Bw. A. Haleem na kutoka kulia ni Mkurugenzi wa TANTRRADE Bi. Anna Bulondo na Mkurugenzi wa kampuni ya Property International Limited Mohamed Mahfoudh,5w 
    Waziri Mkuu Mizengo Pinda akiagana na wakuu wa kampuni hiyo mara baada ya kutembelea banda lao kwenye maonyesho ya 38 ya biashara ya kimataifa TANTRADE kwenye viwanja vya Sabasaba barabara ya Kirwa leo.

    0 0

    Diamond Platnumz akipita kwenye Red Carpet ya BET mbele ya Mapaparazi zaidi ya 200,Mwanamuziki huyu alionekana kuwavutia watu wengi na Suit yake iliyokuwa imemkaa kisawasawa ambayo waingereza wanasema  "Well Tailored Suit" By Designer Sheria Ngowi .
    Mapaparazi zaidi ya 200 walichukua every step and moments za Red Carpet wakati Diamond akipita
    Mwanamuziki Nelly alitushangaza pale alipomvuta koti Diamond kwa nyuma na kumwta kwa Jina,Tulishangaa sana kuona kumbe wanamuziki wa Marekani nao wanafatilia habari za African Nominees.
    Hapa Diamond aligeuka nakukuta aliye mvuta koti ni Nelly ambaye alimwambia congratulations.
    Ndani kwenye Award show Diamond na USA Manager wake  Bwana DMK wakipata Ukodaki.
     
       Hapa Mwana Muziki Neyo alimwita Diamond wakati akipita Nakumwambia Congratulation jambo ambalo lilitushangaza kuona kumbe hata wanamuziki wamarekani wamefatilia sana habari za wanamuziki waliokuwa nominated kutoka mataifa ya Africa.
     Behind The Scene Diamond akiwa na Super Designer aliyedesign Suit ya Diamond -Mr Sheria Ngowi.
    Picha hii ilipgwa kutika angani vile
     Diamond akiwa na USA Tour Manager wake Bwana DMK akifanyiwa Interview kwenye Red Carpet
    Behind the scene Diamond akihojiwa na Factory 78 ya UK
    Behind the Scene Diamond katika Picha ya Pamoja na DMK ambaye ndiye USA Tour Manager wake
    Diamond akihojiwa na Karrueche Tran Kwenye Red Carpet (Karrueche ni Girlfriend wa Chris brown).
    Singer Faith Evans ambaye ni Mke wa Marehemu BIG alipata nafasi yakupiga picha na Diamond.
    Camrea yetu ilimpata Platnum katika poz hili

    Picha iliyotamba kwenye Blogs za marekani jana -Diamond katika Poz la Kisheria Ngowi

    Diamond akihijiwa na XXL magazine kwenye RED Carpet pembeni yake ni USA Manager DMK.
    Mtangazaji wa Fox Entertainment akimuhoji Diamond kwenye Red Carpet




    0 0

    Photo Credits: Bongo Celebrity 
    Karibu katika mahojiano kamini kati ya Kwanza Production na NURU THE LIGHT. Msanii, Mjasiriamali, Mtangazaji, Blogger na Mwanaharakati ambaye amekuwa mkarimu sana kujiunga nasi moja kwa moja kutoka Stockholm Sweden Kazungumza mengi ikiwa ni pamoja na alivyoanza muziki Kisha akagusia kuhusu onyesho lake la kwanza kabisa jukwaani. Na kama nilivyokuja kumtambua, ni mtu mwenye misimamo na anayejitambua, utamsikia msimamo wake awapo studio Nikataka kujua pia, nini anaona kama tatizo kubwa kwenye muziki wetu? Haya ni machache kati ya mengi aliyozungumza nami JIUNGE NASI


    0 0
  • 07/02/14--09:52: SHUKURANI
  • MWL.ERNEST MWAMKAI KIONDO
    1932-2014

    Familia ya Mwl.Ernest Mwamkai Kiondo ya Dar es Salaam, Ambanguru, Mlalo, Korogwe  na kwaminchi Tanga .

    Kwa  heshima na taadhima kuu tunapenda kutoa shukran zetu za dhati kwa ndugu,majirani, jamaa na marafiki  wote  ambao kwa namna moja au nyingine  waliweza  kushiriki katika msiba, wa Baba yetu mpendwa  aliefariki  Tarehe 22 May 2014 katika Hospital ya TCHC ,Tanga (TANGA CENTRAL HEAKTH CENTER) na kuzikwa  katika makaburi ya Bombo ,Tanga Tarehe 25 May 2014.  

    Tumefarijika sana  pia kwa wale wakiosafiri  masafa marefu toka sehemu mbali mbali Nchini na nje ya Nchi  walitupa moyo wa Upendo tulipokuwa nao na faraja nyingi  tulizipata toka kwa watu mbali mbali waliotuma salaam za rambirambi toka sehemu mbali mbali duniani.

    Haitakuwa rahisi kwetu kuwataja na kuwashukuru kila mmoja wenu  ingawa  tulipenda sana iwe hivyo, tunaomba kwa tangazo hili wote mtukubalie na mpokee  shukrani  zetu za upendo toka kwetu.
    Hata hivyo familia inapenda kutoa shukran za pekee kwa waliochangia kutoa Huduma ambayo milele itabaki katika nyoyo zetu ,nao ni madaktari na manesi wa hospitali ya TCHC hususan DR.Gila na DR.Patrick kwa jitihada zao kuu za kumtibu baba yetu mpendwa.

    Pia  tunapenda kuwashukuru wanajumuiya wote wa kanisa la nguvumali la Mtakatifu Yohana krisostomom  wa Nguvumali ,Tanga ,Baba Askofu Mahimbo  William Mndolwa alieongoza  misa  ya mazishi hayo na Padre kiongozi wa kanisa Isack  Nogea, Baba wa kiroho wa baba yetu na Father Paulo lihinga. Tunawashukuru sana .

    Pia tunawashukuru viongozi wote wa mkoa wa Tanga uliongozwa na Katibu Tawala wa Mkoa ndugu Salum M. Chiwa kwa kushirikiana nasi katika msiba huo.

    Mwisho tunapenda kuwajulisha kuwa tutahitimisha msiba wa baba yetu kwa kukesha nyumbani kwake Kwaminchi mjini Tanga siku ya ijumaa Tarehe  4 july 2014 na kufuatiwa na misa jumamosi  tarehe  5 july 2014 saa tano asubuhi katika kanisa la mtakatifu Yohana krisostomom, Nguvumali,Tanga.Wote mnakaribishwa 

    Asanteni  sana.
    BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA  LIHIMIDIWE.
    AMEN

    0 0

     
    Waimbaji nyota wa muzki wa Injili,Anastazia Mukabwa akiwa amepozi na Rose Muhando.

    MWIMBAJI nguli wa muziki wa Injili nchini Kenya, Anastazia Mukabwa, ni miongoni mwa wakali ambao mwimbaji Rose Muhando anatamani wawepo kwenye uzinduzi wa albamu yake ya Kamata Pindo la Yesu.
     
    Rose Muhando amepanga kuzindua albamu yake ya Kamata Pindo la Yesu Agosti 3, mwaka huu ukumbi wa Diamond Jubilee Dar es Salaam.
     
    Akizungumza na gazeti hili, Muhando alisema Mukabwa aliyemshirikisha katika wimbo wa Vua Kiatu ni aina ya wasanii wenye uwezo mkubwa wa kuimba na kwamba tayari ameiomba Kamati ya Maandalizi ya uzinduzi wake iwasiliane na msanii huyo kuhakikisha anapatikana siku hiyo.
     
    “Wapo waimbaji wengi wa Injili natamani wawepo siku hiyo, lakini ningefurahi kama ningempata Anastazia Mukabwa wa Kenya, hivyo tayari nimeiomba Kamati ya Maandalizi ifanye kila iwezalo aje.
     
    “Ni aina ya uzinduzi wa pekee ambao nataka ufanyike siku hiyo, ni imani yangu tutampata Mukabwa na wakali wengine,” alisema na kuongeza kuwa ujio wa Mukabwa utakuwa mzuri ili mashabiki 'wavue viatu' siku hiyo.

    Nyimbo zilizopo katika albamu ya Kamata Pindo la Yesu ni Bwana Niongoze, Wewe Waweza, Usiniache, Nibariki, Muongo, Kwema, Kamata Pindo la Yesu na Facebook.

    Hivi sasa Rose anatamba na albamu yake ya Utamu wa Yesu yenye nyimbo saba, ambapo albamu zake nyingine ni Uwe Macho, Nyota ya Ajabu (Zawadi ya Krismasi), Jipange Sawasawa, Kitimutimu, Mungu Anacheka na Wololo.


    0 0

     Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya Maxcom Africa Limited, Bwa.Ahmed Salum Lussasi akielezea namna mashine ya MaxMalipo inavyoweza kufanya kazi katika suala zima la jamii kujikwamua na umaskini,ikiwemo hasa kwa wajasiliamali mbalimbali,kwenye maonyesho ya Biashara ya Kimataifa yanayoendelea kwenye uwanja wa maonyesho wa Mwalimu Nyerere mjini Dar es salaam ambapo Waziri Mkuu Mh Mizengo Pinda alipita kujionea huduma mbalimbali zitolewazo na kampuni hiyo.
     Waziri Mkuu Pinda,akisalimiana na baadhi ya Wafanyakazi wa kanpuni ya Maxcom  Africa Limited ,alipowatembelea kwenye banda lao mapema leo mchana,kwenye maonyesho ya Biashara ya 38 ya Kimataifa yanayoendelea kwenye uwanja wa maonyesho wa Mwalimu Nyerere mjini Dar es salaam 
    Waziri Mkuu Pinda,akimueleza jambo   Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya Maxcom Africa Limited, Bwa.Ahmed Salum Lussasi,alipotembelea banda la kampuni hiyo mapema leo mchana,kwenye maonyesho ya biashara ya 38 ya Kimataifa yanayoendelea kwenye uwanja wa maonyesho wa Mwalimu Nyerere mjini Dar es salaam

    0 0

    Afisa wa PSPF, (Kushoto), akimpatia maelzo ya kina mwanachama huyu aliyefika kwenye banda hilo.
    Mwanachama wa Mfuko wa Pensheni wa PSPF, (Kushoto), akiuliza maswali huku Afisa Masoko wa Mfuko huo, Bi. Rahma, akimsikiliza kwa makini, wakati alipotembelea banda la PSPF, lililo kwenye maonyesho ya 38 ya biashara ya kimataifa ya Dar es Salaam, viwanja vya Mwalimu Nyerere, jijini.
    Mfuko wa Pensheni wa PSPF, hutoa huduma kwa wanachama wake kwa njia mbalimbali ikiwemo ile ya "Kiosk", ambapo bila shaka Mwanachama huyu (Kulia), alihitaji kujua utendaji kazi wake, na hapa anapatiwa maelezo ya klutosha.
    Afisa nmwandamizi anayeshughulikia mifumo ya taarifa na elektroniki wa Mfuko wa Pensheni wa PSPF, Mariam Saleh (Kulia), akijadiliana jambo na maafisa wengine wa Mfuko huo juu ya namna bora ya kutoa huduma kwa wanachama na wananchi wanaotembelea banda la PSPF kwenye viwanja vya Mwalimu Nyerere maarufu kama Sabasaba.
    Wanachama wa Mfuko wa Pensheni wa PSPF, hupata fursa ya kujionea na kujifunza mambo mbalimbali ikiwemo kujua fursa ya kujipatia mikopo ya nyumba kama huyu (Kushoto), aliyetembelea banda la PSPF lililoko kwenye maonyesho ya 38 ya biashara ya kimataifa ya Dar es Salaam, viwanja vya Mwalimu Nyerere, jijini.


older | 1 | .... | 311 | 312 | (Page 313) | 314 | 315 | .... | 1898 | newer